Thứ sáu, 23/02/2024 | 15:09 A- A A+ | Thăm chúc Tết xuân Giáp Thìn 2024 Chia sẻ Lưu Trong dịp Tết Nguyên đán Giáp Thìn năm 2024. Đ/c Nguyễn Văn Tôn HUV - Trưởng Ban tổ chức huyện Uỷ huyện Ngọc Hồi thăm và chúc Tết toàn thể CBCC - NLĐ xã Đă3k Ang Tổng số điểm của bài viết là: 0 trong 0 đánh giá Click để đánh giá bài viết
Tập thể Thường trực Đảng uỷ, HĐND, UBND, UBMTTQVN xã Đăk Xú trao kinh phí xoá nhà tạm xây dựng nông thôn mới trên địa bàn xã Đăk Ang năm 2023
Bộ Chỉ huy Quân sự huyện Ngọc Hồi trao tặng kinh phí thực hiện xây dựng Nông thôn mới trên địa bàn xã Đăk Ang năm 2023