Thứ hai, 20/11/2023 | 14:27 A- A A+ | Ngày Hội Đại đoàn kết năm 2023 Chia sẻ Lưu Đ/c Xiêng Thanh Phú. HUV- Bí thư Đảng uỷ xã tặng quà nhân dịp Ngày hội Đại đoàn kết Đ/c Xiêng Thanh Phú - tham dự Ngày hội Đại đoàn kết tại khu dân cư thôn Đăk Giá I Tổng số điểm của bài viết là: 0 trong 0 đánh giá Click để đánh giá bài viết
Tập thể Thường trực Đảng uỷ, HĐND, UBND, UBMTTQVN xã Đăk Xú trao kinh phí xoá nhà tạm xây dựng nông thôn mới trên địa bàn xã Đăk Ang năm 2023
Bộ Chỉ huy Quân sự huyện Ngọc Hồi trao tặng kinh phí thực hiện xây dựng Nông thôn mới trên địa bàn xã Đăk Ang năm 2023